ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

 
ਲੜੀ ਨੰ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਦਾ ਨਾਮ ਮਿਆਦ
1 ਸ਼੍ਰੀ ਸੰਤ ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ 09/1948 ਤੋਂ 11/1950 ਤੱਕ
2 ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ.ਐੱਸ. ਕੰਗ 11/1950 ਤੋਂ 10/1951 ਤੱਕ
3 ਸ਼੍ਰੀ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ 10/1951 ਤੋਂ 05/1952 ਤੱਕ
4 ਸ਼੍ਰੀ ਮੰਗਲ ਸਿੰਘ 05/1952 ਤੋਂ 06/1952 ਤੱਕ
5 ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ ਏਸ ਰੰਧਾਵਾ 06/1952 ਤੋਂ 09/1952 ਤੱਕ
6 ਸ਼੍ਰੀ ਕੇ ਏਲ ਬੁਦੀਰਾਜਾ 09/1952 ਤੋਂ 02/1954 ਤੱਕ
7 ਸ਼੍ਰੀ ਏਸ ਡੀ ਭਾਮਬਰੀ 01-03-1954 ਤੋਂ 05/1957 ਤੱਕ
8 ਸ਼੍ਰੀ ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ 03-06-1957 ਤੋਂ 07-01-1959 ਤੱਕ
9 ਸ਼੍ਰੀ ਕੰਵਰ ਮੋਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬੇਦੀ 07-01-1959 ਤੋਂ 15-05-1963 ਤੱਕ
10 ਸ਼੍ਰੀ ਬਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ 15-05-1963 ਤੋਂ 08/1964 ਤੱਕ
11 ਸ਼੍ਰੀ ਹੋਸ਼ਿਆਰ ਸਿੰਘ 17-08-1964 ਤੋਂ 31-10-1966 ਤੱਕ
12 ਸ਼੍ਰੀ ਤੇਜਿੰਦਰ ਖੰਨਾ 31-10-1966 ਤੋਂ 31-07-1967 ਤੱਕ
13 ਸ਼੍ਰੀ ਸਦਾ ਨੰਦ 01-08-1967 ਤੋਂ 23-04-1968 ਤੱਕ
14 ਸ਼੍ਰੀ ਜਸਪਾਲ ਸਿੰਘ 23-04-1968 ਤੋਂ 02-09-1968 ਤੱਕ
15 ਸ਼੍ਰੀ ਤੇਜਿੰਦਰ ਖੰਨਾ 02-09-1968 ਤੋਂ 02-09-1968 ਤੱਕ
16 ਸ਼੍ਰੀ ਏ ਏਸ ਚੱਠਾ 05-09-1968 ਤੋਂ 02-06-1969 ਤੱਕ
17 ਸ਼੍ਰੀ ਜੇ ਡੀ ਖੰਨਾ 02-06-1969 ਤੋਂ 04-05-1970 ਤੱਕ
18 ਸ਼੍ਰੀ ਏਸ ਡੀ ਚੀਮਾ 04-05-1970 ਤੋਂ 21-06-1971 ਤੱਕ
19 ਸ਼੍ਰੀ ਦਰਸ਼ਨ ਕੁਮਾਰ 21-06-1971 ਤੋਂ 08-05-1973 ਤੱਕ
20 ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ ਡੀ ਜੋਸ਼ੀ 14-05-1973 ਤੋਂ 31-05-1976 ਤੱਕ
21 ਸ਼੍ਰੀ ਨਰਪਿੰਦਰ ਸਿੰਘ 01-06-1976 ਤੋਂ 09-02-1977 ਤੱਕ
22 ਸ਼੍ਰੀ ਜੇ ਏਨ ਸ਼੍ਰੀਵਾਸਤਵ 10-02-1977 ਤੋਂ 07-03-1980 ਤੱਕ
23 ਸ਼੍ਰੀ ਓਕਰ ਸਿੰਘ ਬੈਨਸ 07-03-1980 ਤੋਂ 25-08-1980 ਤੱਕ
24 ਸ਼੍ਰੀ ਏਸ ਕੇ ਟੂਟੇਜਾ 26-08-1980 ਤੋਂ 10-04-1983 ਤੱਕ
25 ਸ਼੍ਰੀ ਏਸ ਆਰ ਬਾਂਗਰ 11-04-1983 ਤੋਂ 05-10-1983 ਤੱਕ
26 ਸ਼੍ਰੀ ਪੀ. ਰਾਮ 06-10-1983 ਤੋਂ 30-06-1987 ਤੱਕ
27 ਸ਼੍ਰੀ ਵਿਜਯ ਕੈਨ 30-06-1987 ਤੋਂ 10-10-1988 ਤੱਕ
28 ਸ਼੍ਰੀ ਗੁਰਦੇਵ ਸਿੰਘ ਬਰਾਰ 12-10-1988 ਤੋਂ 27-06-1989 ਤੱਕ
29 ਡਾ. ਸਵਰਨ ਸਿੰਘ 27-06-1989 ਤੋਂ 30-04-1990 ਤੱਕ
30 ਸ਼੍ਰੀ ਡੀ ਏਸ ਬੈਂਸ 30-04-1990 ਤੋਂ 12-05-1992 ਤੱਕ
31 ਸ਼੍ਰੀ ਆਰ ਏਸ ਸੰਧੂ 18-05-1992 ਤੋਂ 20-08-1992 ਤੱਕ
32 ਸ਼੍ਰੀ ਨਿਰਮਲਜੀਤ ਸਿੰਘ ਕਲਸੀ 20-08-1992 ਤੋਂ 09-08-1994 ਤੱਕ
33 ਸ਼੍ਰੀ ਜਗਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ 10-08-1994 ਤੋਂ 17-07-1995 ਤੱਕ
34 ਸ਼੍ਰੀ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ 17-07-1995 ਤੋਂ 27-10-1995 ਤੱਕ
35 ਸ਼੍ਰੀ ਟੀ. ਆਰ ਸਾਰੰਗਲ 27-10-1995 ਤੋਂ 28-11-1996 ਤੱਕ
36 ਸ਼੍ਰੀ ਏ ਏਸ ਚਟਵਾਲ 29-11-1996 ਤੋਂ 30-04-1998 ਤੱਕ
37 ਸ਼੍ਰੀ ਅਨੀਰੁਧ ਤਿਵਾਰੀ 30-04-1998 ਤੋਂ 16-04-2001 ਤੱਕ
38 ਸ਼੍ਰੀ ਸਰਵਜੀਤ ਸਿੰਘ 16-04-2001 ਤੋਂ 21-07-2004 ਤੱਕ
39 ਸ਼੍ਰੀ ਹੁਸਨ ਲਾਲ 21-07-2004 ਤੋਂ 10-04-2006 ਤੱਕ
40 ਸ਼੍ਰੀ ਏਸ ਆਰ ਲਦਰ 10-04-2006 ਤੋਂ 27-08-2007 ਤੱਕ
41 ਸ਼੍ਰੀ ਵੀ ਕੇ ਓਹਰੀ 27-08-2007 ਤੋਂ 14-12-2009 ਤੱਕ
42 ਡਾ. ਹਰਦੇਸ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ 14-12-2009 ਤੋਂ 04-04-2011 ਤੱਕ
43 ਕੁਮਾਰ ਰਾਹੁਲ 04-04-2011 ਤੋਂ 30-09-2013 ਤੱਕ
44 ਡਾ. ਇੰਦੂ ਮਲਹੋਤਰਾ 30-09-2013 ਤੋਂ 01-04-2014 ਤੱਕ
45 ਮਿਸ ਕਵੀਤਾ ਸਿੰਘ 01/04/2014 ਤੋਂ 30/05/2014 ਤੱਕ
46 ਸ. ਅਰਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਥਿੰਡ 30/05/2014 ਤੋਂ 04/11/2016 ਤੱਕ
47 ਸ਼੍ਰੀ ਜਸਕਿਰਣ ਸਿੰਘ 09/11/2016 ਤੋਂ 05/01/2017 ਤੱਕ
48 ਡਾ. ਅਭਿਨਵ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 06/01/2017 ਤੋਂ 16/03/2017 ਤੱਕ
49 ਸ਼੍ਰੀ ਅਮਰ ਪ੍ਰਤਾਪ ਸਿੰਘ ਵਿਰਕ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 17/03/2017 ਤੋਂ 13/03/2018 ਤੱਕ
50 ਸ਼੍ਰੀ ਘਨਸ਼ਿਆਮ ਥੋਰੀ, ਆਈ.ਏ.ਐਸ 19/03/2018 ਤੋਂ ਅਜ ਤਕ